Quạt đường kính 400mm YWF4D-400S, hàng có sẵn
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
  • Model : YWF4D-400S
  • Đường kính: 400mm
  • Điện thế : 380VAC/3PH- 50Hz
  • Nhiệt độ : -30o C đến +50oC
  • Số lượng cánh : 5 cánh
  • Thổi xa /airflow m 3 /h : 4008mm
  • Công suất điện/input W: 1380w = 0.45A