quạt đường kính 400 YWF4D-400S
quạt đường kính 400 YWF4D-400S
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
-Model : YWF4D-400S
-Đường kính: 400mm
-Điện thế : 380VAC/3PH- 50Hz
-Nhiệt độ : -30o C đến +50oC
-Số lượng cánh : 5 cánh
-Thổi xa /airflow m 3 /h : 4008mm
-Công suất điện/input W: 1380w = 0.45A