Quạt dàn lạnh, quạt dàn nóng YWF4D-400S giá tốt
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
– Model: YWF4D-400S
–  Đường kính: 400mm
–  Điện thế: 380VAC/3PH- 50Hz
–  Nhiệt độ: -30 0 C đến +50 0 C
–  Số lượng cánh: 5 cánh
–  Thổi xa /airflow m 3 /h: 4008mm
–  Công suất điện/input W: 1380w = 0.45A